M.A.R.S Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

M.A.R.S Family

Welcome To Our Family

Trang ChínhPortal*GalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý cho forum

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Sarave Mercury
Moderator
Moderator
Sarave Mercury

Nữ Tổng số bài gửi : 9

Góp ý cho forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý cho forum   Góp ý cho forum I_icon_minitimeSat Jun 28, 2008 8:32 pm

Mình muốn góp ý một vài thứ cho family.
Thứ nhất: admin không nên tạo quá nhiều diễn đàn vậy vì admin - mod là nói chung của RULES, trợ giúp, hỏi đáp rồi. 3 phần này phải là topic nằm trong diễn đàn mod-admin. Nếu như lập nhiều diễn đàn quá thì mỗi diễn đàn sẽ chỉ có 1 đến 2 topic (đa số) thôi.
Thứ hai: Usagi ơi, karaoke là bài hát chỉ có nhạc không chứ không phải là mình hát ra. Nếu bạn muốn lập diễn đàn mà để mọi người post những đoạn vid do mình tự hát thì phải là me singing.........Đó là mình góp ý, còn admin muốn lám thế nào cũng đc.
http://ravendarknessa.seaworldboard.com/
Lovea Cathy
Moderator
Moderator
Lovea Cathy

Góp ý cho forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum   Góp ý cho forum I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 10:22 pm

Choa mi`nh góp ý zới :D
1/ Family của mình hầu hết lè nh~ ng` wen nên theo mình nghj là chj cần 1->2 mod Fam thui, còn lại là mod của box và topic.
2/ Vj fam của mình còn cóa ít mem wa/ nên theo mình lè nên lâp ít box và topic thui :D
3/ Các topic của mình ở trong này hầu hết đều giống LQĐ nên mình đề nghj là tạo một cái j mới mẻ hơn!
Đó lè ý kiến của mình1 Mong mọi ng` ủng hộ!
..:Serena Ai:..
†♥™_(`¤ Usagi ¤´)_™♥†
†♥™_(`¤ Usagi ¤´)_™♥†
..:Serena Ai:..

Nữ Tổng số bài gửi : 75

Góp ý cho forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum   Góp ý cho forum I_icon_minitimeFri Jul 04, 2008 9:58 am

Hì, sợ nếu bỏ Admin ra thì mí ss đó ko chịu. Big Green
Với lại nhiều box thì từ từ, mai mốt mình sẽ ơời thêm người. Ai rảnh mời hộ. Mắt cún con
Còn về vụ giống thì mấy box đó là ko thể thiếu trong các 4rum. Còn topic là lập cho dzui. Cười
http://marsfamily.niceboard.biz
Sponsored content

Góp ý cho forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum   Góp ý cho forum I_icon_minitime

Góp ý cho forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang